Chuyến bay thẳng từ Islamabad đến Skardu

Ý bạn là chuyến bay từ Skardu đến Islamabad?

Islamabad

Pakistan

Pakistan

ISB

Benazir Bhutto International Airport (Islamabad Interna

Đổi hướng

Skardu

Pakistan

Pakistan

KDU

Skardu Airport

Kiểm tra giá
Lịch trình bay
cn
t2
t3
t4
t5
t6
t7

Nhấp để hiển thị lịch trình bay đầy đủ

Khoảng cách
198 dặm  ·  (319 km)
Thời gian chuyến bay
1 giờ
Hãng hàng không
  • Airblue
  • Pakistan
Liên minh
  • Oneworld
  • SkyTeam
  • Star Alliance
Hạng ghế
  • Phổ thông
  • Phổ thông đặc biệt
  • Hạng Thương gia
  • Hạng nhất
Máy bay
  • Airbus A320 (sharklets)
  • Airbus A320-100/200

Lịch bay Islamabad đến Skardu

Quét tìm tất cả các chuyến bay thẳng từ Islamabad đến Skardu. Lịch trình bay đầy đủ bên dưới sẽ cung cấp thông tin tổng quan về tất cả các chuyến bay thẳng từ ISB đến KDU, bao gồm lịch bay hàng ngày của mọi hãng hàng không đang khai thác trong 12 tháng tới.

Lưu ý: để biết lịch trình bay cụ thể của hãng hàng không, vui lòng cuộn xuống dưới.

CN
T2
T3
T4
T5
T6
T2
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
Lịch trình trở về

Các hãng hàng không bay từ Islamabad đến Skardu

Lịch trình bay cụ thể của hãng hàng không từ Islamabad đến Skardu

Tổng cộng có 2 hãng hàng không đang khai thác các chuyến bay thẳng từ Islamabad ISB đến Skardu KDU. Phần này cung cấp thông tin tổng quan về lịch trình bay và lịch bay của mỗi hãng hàng không có chuyến bay thẳng cho đường bay này.

Nhấp vào một hãng hàng không bên dưới để xem lịch trình bay ISB KDU của họ.

Airblue
Lịch trình bay Airbluetừ Islamabad đến Skardu

CN
T2
T3
T4
T5
T6
T2
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
Lịch trình trở về

Pakistan
Lịch trình bay Pakistantừ Islamabad đến Skardu

CN
T2
T3
T4
T5
T6
T2
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
Lịch trình trở về

Chuyến bay từ Islamabad đến Skardu

Các chuyến bay từ ISB đến KDU được khai thác 10 lần một tuần, với trung bình 1 chuyến bay mỗi ngày. Thời gian khởi hành sẽ khác nhau trong khoảng 06:00 - 13:15. Chuyến bay sớm nhất khởi hành lúc 06:00, chuyến bay cuối cùng khởi hành lúc 13:15. Tuy nhiên, điều này phụ thuộc vào ngày bạn bay, vì vậy vui lòng kiểm tra lịch trình bay đầy đủ ở trên để biết thời gian khởi hành nào có thể áp dụng trong các ngày du lịch bạn muốn.

Bạn có thể bay ở hạng ghế Phổ thông và Hạng nhất. Phổ thông đặc biệt và Hạng Thương gia không có sẵn trên đường bay này (ít nhất không phải là chuyến bay thẳng)

Chuyến bay thẳng nhanh nhất từ ​​Islamabad đến Skardu sẽ mất 1 giờ. Khoảng cách chuyến bay giữa Islamabad và Skardu là 198 dặm (hoặc 319 km).

Bắt đầu lên kế hoạch cho chuyến đi của bạn
Hãy tìm cho bạn mức giá tốt nhất cho đường bay này!
Lên kế hoạch chuyến đi

Câu hỏi thường gặp - FAQ

Có bao nhiêu sân bay ở Skardu?

Có 1 sân bay ở Skardu: Skardu Airport (KDU).

Có bao nhiêu chuyến bay mỗi tuần từ ISB đến KDU?

Có 10 chuyến bay mỗi tuần bay từ Islamabad đến Skardu (kể từ Tháng 7 2024).

Bay từ Islamabad đến Skardu mất bao lâu?

1 giờ là thời gian chuyến bay trung bình từ Islamabad đến Skardu.

Skardu cách Islamabad bao xa?

Khoảng cách từ Islamabad đến Skardu là 198 dặm (319 km).

Các hãng hàng không nào bay thẳng từ sân bay ISB đến sân bay KDU?

Airblue và Pakistan đang bay thẳng từ Islamabad đến Skardu.

Các liên minh nào có chuyến bay thẳng từ Islamabad đến Skardu?

Hiện tại không có liên minh nào bay thẳng từ Islamabad đến Skardu.

Có những hạng ghế nào từ Islamabad đến Skardu?

Bạn có thể bay thẳng ở hạng ghế Phổ thông và Hạng nhất.

Các loại máy bay nào bay từ Islamabad đến Skardu?

Các loại máy bay bay từ Islamabad đến Skardu:

  • Airbus A320 (sharklets)
  • Airbus A320-100/200

Chuyến bay sớm nhất khởi hành từ Islamabad tới Skardu là chuyến nào?

Chuyến bay sớm nhất khởi hành lúc 06:00 từ Islamabad và hạ cánh lúc 07:00 tại Skardu.

Chuyến bay muộn nhất hiện có từ Islamabad đến Skardu là chuyến nào?

Chuyến bay muộn nhất khởi hành lúc 13:15 từ Islamabad và hạ cánh lúc 14:15 tại Skardu.

Các chuyến bay phổ biến từ Islamabad qua Skardu

Các chuyến bay thẳng từ ISB đến KDU

198 dặm (319 km)  ·  1h

Khứ hồi
1 hành khách
Phổ thông
Kiểm tra giá

Lịch trình trở về
×
  • Khởi hành
  • Đến nơi
  • Hãng hàng không
  • Chuyến bay số
  • Máy bay
  • Hạng ghế
  • 06:00

  • 07:00

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 451

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 08:00

  • 09:00

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 451

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 09:00

  • 10:00

  • Airblue

    Airblue

  • PA 251

  • Airblue

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 09:45

  • 10:45

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 451

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 09:45

  • 10:45

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 451

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 10:00

  • 11:00

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 1211

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 10:15

  • 11:15

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 451

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

  • 11:50

  • 12:50

  • Pakistan

    Pakistan

  • PK 451

  • Pakistan

  • Airbus A320-100/200

  • Y

    W

    J

    F

Nhấp để kiểm tra giá